อยากรู้ว่าชายแท้เขาจะสามารถเปลี่ยนมาชอบผู้ชายด้วยกันได้ไหม

กระทู้คำถาม
จากหัวเรื่องเลยครับ. ชายแท้จะเปลี่ยนมาชอบผู้ชายด้วยกันได้ไหม. คือเรื่องมีอยู่ว่า
เราแอบชอบผู้แท้คนหนึ่งมานานมากแล้ว ซึ่งก่อนหน้านี้เขาคนนั้นเคยชอบเพื่อนผู้หญิงของเรามีไลน์ติดต่อกันแล้วเราก็มีไลน์เขาคนนั้นด้วย. ด้วยความที่เพื่อนผู้หญิงเราไม่ได้ชอบเขาคนนั้น โดยที่เพื่อนผู้หญิงเรามีปรึงษาเรื่องต่างเกี่ยวกับเขาคนนั้นให้ฟังบ่อยๆ และผู้ชายคนนั้นก็มีทักไลน์มาคุยกับเราบ้าง คุยกันมาตลอดหลายปีละ จนมีอยู่วันหนึ่งเราคุยกันและเขาก็ถามผมว่าคุณชอบผู้หญิงรึเปล่า ไอ้เราก็อั้มอึงสักพักและติดสินใจบอกเราไปตรงๆว่า ไม่ได้ชอบผู้หญิง แล้วเราก็ถามเขากลับไปว่ารังเกียจไหม เราก็บอกว่าไม่. มีบางวันหนึ่งเขาถามถึงเรื่อง 69ว่าเราเคยทำไหม เราก็ตอบไปว่าเคย และก็คุยกันเรื่องต่างๆหลังก็มีคุยกันมากขึ้น แต่ก็มีบ้างครั้งเหมือนถามคำตอบคำ เราก็งงว่าเขาคิดอะไรอยู่ หรือเขาแค่คุยกับเราแค่แก้เหงาเฉยๆ แต่มันก็นานมากละหรือเราจะตัดใจเลิกคุยกับเขาไปเลยดี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่