ตามหาหนังเรื่องนึง

เอ่อตามหาหนังเรื่องนึงครับเคยดูนานมากแล้วจำไม่ได้เป็นเรื่องเกี่ยวกับชายคนนึงไปช่วยผญ.คนนึงครับที่กำลังจะถูกชายคนนึงยิงพอช่วยเสร็จก็ได้เห็นหย้าเธอหน้าตาเธอคือแปลกปะหลาดแบบไม่ใช่คนเลยแต่ร่างกายหุ่นนี่คือดีมากsexsyสุดๆแล้วประมานว่าผช.ก็อดใจไม่ไหวอะครับได้กันแต่ผมจำไม่ได้ว่าเรื้องมันเป็นยังไงสุดท้ายผช.ก็จะเอาผญ.ไปยิงิ้งเหมือนกับผช.ต้นเรื่องอะครับแต่ก็ทีผช.มาข่วยไว้อีกก็คือสรุปว่าเหมือนเปลี่ยนผช.ไปเรื่อยๆอะครับใครเคยดูหรือจำได้รบกวนทีนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่