เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

รบกวนขอคำแนะนำเรียน ป.โท MBA NIDA จากรุ่นพี่ด้วยนะคะ

กำลังตัดสินใจต่อ ป.โท MBA  NIDA ภาคพิเศษ ครั้งแรกที่หาข้อมูลเลือกๆอยู่หลายที่แต่ระยะทางที่เลือกไว้ไกลพอควร ตัดตัวเลือกเหลือ 2 ที่ระหว่าง NIDA กับ ABAC  แต่ตอนนี้น่าจะชั่งใจทาง NIDA มากกว่า ฝากถึงรุ่นพี่ที่จบมาแล้ว และบางคนที่กำลังหาข้อมูลมาแนะนำด้วยนะคะ เราต้องเตรียมตัวยังไงบ้าง (นอกจากเตรียมใจ และทุนทรัพย์) ฝากด้วยค่ะ : )

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่