สอบถามผู้รู้ครับผมอยากเอาแผนผังที่ทำจาก power point เมื่อคลิกแล้วจะแสดงรายละเอียด ลงในเว็บไซต์ต้องทำอย่างไรครับ

กระทู้คำถาม

ผมสร้างแผนผังโรงเรียนใน power point เป็นแบบคล้ายๆเกมครับ คือเมื่อคลิกแล้วจะแสดงรายละเอียดขึ้นมา คลิกอีกครั้งรายละเอียดก็จะหายไป ผมเซฟเป็นไฟล์ presentation ทำงานได้ปกติดีครับ แต่ผมอยากเอาขึ้นเว็บไซต์ จะมีวิธีการทำอย่างไรครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่