การลงโทษผู้ตัดสินพรีเมียร์ลีคมีให้เห็นบ้างไหมครับ

การลงโทษผู้ตัดสินพรีเมียร์ลีคมีให้เห็นบ้างไหมครับ เนื่องจากผมได้เสิร์ชหาในกูเกิ้ลยูทูปแทบจะไม่มีเลยครับ ไม่งั้นการตัดสิน ถ้ากรรมการตัดสินห่วยก็โทษใครไม่ได้ ถือว่าซวยไป แค่นั้นจริงๆหรอครับ และเช่นการให้จุดโทษทั้งๆที่ไม่ควรเป็นจุดโทษ(ถึงแม้จะมี VAR) เป่าลำเอียงแบบเห็นจะๆว่าลูกนั้นควรฟาวล์แต่ไม่เป่ากลับกลายเป็นเสียประตู อย่างนี้จะเอาผิดที่ใครครับ ก็ไม่มีอ่ะ อยากรู้เรื่องนี้มั้ง ส่วนมากจะเห็นว่าตั้งกรรมการมาสอบสวนผู้ตัดสินในเกม แต่ส่วนใหญ่พวกนี้ก็จะมองว่ากรรมการตัดสินไม่ผิด หรือตัดสินผิด จะให้กลับไปยกเลิกประตูที่ผ่านมา 70 ชั่วโมงแล้วก็ทำไมได้ใช่ไหมครับ ก็ย้อนกลับไปที่มองว่าซวยไป อย่างนี้ตัดสินแบบไม่พอใจเรา แล้วเราเล่นหนักขึ้น เราก็ไม่ผิดสิงั้น
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่