เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

เซียนกราฟเทคนิค รบกวนสอนวิธีวิเคราะห์ Bollinger Band แบบมืออาชีพทีครับ

อยากทราบว่าเวลาราคาหุ้นขึ้นไปชนเส้น Upper, Middle หรือ Lower เซียนแต่ละท่านมีเทคนิคการวิเคราะห์เพื่อยืนยีนจุดเข้าซื้อจุดขายอย่างไรครับ
ใช้เครื่องมือไหนประกอบการตัดสินใจ เช่น rsi sto macd

ขอบคุณครับ

แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่