เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

คนคุยของเรา จริงๆเเล้วเป็นใครก็ไม่รู้

สวัสดีค่ะ
เรามีคนที่ชอบอยู่คนนึง ซึ่งเขาเป็นพี่ชายของรุ่นน้องที่เราสนิทด้วย ตอนเเรกเราก็ชอบเฉยๆ เเต่น้องเขาก็บอกว่าเขาจีบง่าย เราเลยลองทักๆไปดู สรุปเขาคุยเก่งมากเลยค่ะ เเล้วเราสองคนก็คุยกันมาเรื่อยๆ จนเปลี่ยนจากชอบเป็นรักกันทั้งคู่ เเต่เขาก็ไม่ยอมขอเราเป็นเเฟนสักที เเล้ววันนึงเขาก็ส่งรูปหน้าท้องมาให้เรา เเล้วเราที่โทรกับกลุ่มเพื่อนอยู่ก็เอาให้เพื่อนดู เพื่อนก็ถามว่าอันนี้หุ่นเขาจริงๆหรอ เเล้วพอเราเอาไปดูในพิน คือมีรูปนั้นเต็มพินไปหมดเลยค่ะ เเล้วพอเราเอารูปอื่นๆไปดู ทั้งรูปที่เขาลงสตอรี่ เเละรู้ที่เขาส่งให้เรา ทุกรูปมีในพินทั้งหมดเลยค่ะ

เเล้วเพื่อนๆเราก็สงสัยว่าจริงๆเเล้วคนที่เราคุยด้วยตอนนี้คือน้องสาวของคนที่เราชอบบอกว่ามีพี่ชายรึป่าว เเล้วก็ยังมีคนที่น่าสงสัยว่ามีตัวตนมั้ยอีกหลายคนเลยค่ะที่เกี่ยวโยงกับคนที่เราชอบเเละน้องสาว

เราจะทำยังไงต่อดีคะ ตอนนี้เราอยากเเกล้งโง่ต่อ ทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น คุยกับคนที่เราชอบเหมือนเดิม เรายังไม่พร้อมจะเสียเขาไปตอนนี้อ่ะค่ะ เราทำยังไงดีคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่