เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ตรวจการตั้งครรภ์ขึ้น 2 ขีดจาง ๆ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ เพิ่งตรวจการตั้งครรภ์ด้วยตัวเองเมื่อตอนสองทุ่มที่ผ่านมา ปรากฏว่าขั้น 2 เส้นจาง ๆ ในที่ตรวจแบบปากกาอันแรก เลยลองตรวจซ้ำแบบปากกาอันที่ 2 และ 3 ปรากฏว่าขึ้นจาง ๆ ทั้งสามอัน เลยลองที่ตรวจแบบจุ่มอีก 2 อัน ก็ขึ้น 2 ขีดจาง ๆ ทั้ง 5 อัน

ขอความรู้จากผู้มีประสบการณ์นิดนะคะ ตอนนี้ตื่นเต้นมาก ๆ พรุ่งจะไปตรวจเลือดที่โรงพยาบาลค่ะ

หมายเหตุ : ประจำเดือนมาล่าสุดวันที่ 5 ตุลาคมค่ะ

ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้านะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่