เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

เฟสหมุน ผูกไอดีผิดพลาด

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับทุกคนที่ผ่านมาอ่านกัน พอดีเราเจอปัญหาบางอย่างเข้า หวังว่าจะมีคนมาเจอและช่วยเเก้ปัญหาภายในเร็ววันนี้ พอดีเราจะเชื่อมไอดีกับhoyoverse เพราะจะเปลี่ยนตัวเชื่อมจากเฟสพอเชื่อมทุกอย่างแล้ว เราจำได้ว่าเพื่อนบอกให้เอาเฟสออกจากการผูกไอดี เลยทำตามผลที่ได้คือตามรูปข้างล่างครับ  เราคิดว่าตัวเองน่าจะทำผิดวิธีแหละแต่ไม่รู้จะแก้ปัญหายังไงทุกๆคนที่ผ่านมาใครพอจะรู้ช่วยผมด้วยครับ  ผมผิดที่ไม่ศึกษามาดีเองตอนนี้ไอดีเกนชินที่เล่นมา2ปีไม่สามารถกลับเข้าไปได้แล้ว? แต่เฟสที่เชื่อมตอนแรกนั้นตอนนี้เข้าได้แค่ในคอมผมส่วนมือถือจอเป็นแบบนี้เลย อีกอย่างผมจำรหัสผ่านเฟสไม่ได้แต่มันมีให้กดคำว่าคุณลืมรหัสผ่าน พอกดไปก็กรอกเบอร์ไปแล้วเฟสดันไม่ส่งsmsกับemallilมาสักทีครั้งนี้แปลกมากครับเพราะปกติที่เชื่อมเล่นไม่เคยเกิดขึ้นเลยผมเชื่อว่าเรื่องนี้ต้องมีส่วนเกี่ยว เรื่องนี้ผมไม่รู้จะแก้ยังไงรบกวนช่วยทีครับ  (ผมเพิ่งมาใช้พันธิปครั้งแรกไม่รู้พิมถูกที่รึป่าวยังไงก็อย่าถือสาผมเลยครับ)​ 
https://drive.google.com/file/d/1myfX-Tk9G0Rou_WBU1SY90dO-oVLv71r/view?usp=share_link
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่