อยากทราบ Diagram ของสายแปลงแจ๊คเสียบ หัว 3.5 mm. ครับ

ช่วยแนะนำด้วยครับว่า Diagram ของสายแปลงแจ๊คเสียบ หัว 3.5 mm ว่าตำแหน่งของสายควรเชื่อมอันไหน ทั้งไมค์ เสียง กราวน์ พอดีหาดูใน google แล้ว มีแต่สายเดี่ยวปกติ จริง ๆ ก็อยากซื้อใหม่ไปเลยครับ แต่พอใช้นาน ๆ เข้าก็ขาด เลยอยากลองเอามาเชื่อมเองใช้ไปก่อนครับ 

อันนี้เป็นหูฟังคอมที่เอามาใช้กับสายแปลงครับ 

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่