Black Cat ถามเกี่ยวกับเรื่องซากิครับ

ซากิมีตัวตนจริงมั้ยเพราะอยู่ดี ๆ ภาพก็ตัดไปที่สเวนเลยแล้ว เทรน ก็ไม่ได้พูดอะไรเกี่ยวกับซากิอีกเลย
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
หมายถึง Black Cat เวอร์ชั่นอนิเมะใช่ไหมครับ  อันนี้ไม่แน่ใจเหมือนกันเพราะฉบับอนิเมะกับฉบับมังงะเนื้อเรื่องไปคนละทางกันเลยครับ  ในฉบับมังงะจะไม่มีตัวละครชื่อซากิครับ

ฉบับอนิเมะนี่เหมือนเอานางเอกจากมังงะนักรบคู่บัลลังก์ ( คนวาดคนเดียวกับ Black Cat ) มาเป็นแขกรับเชิญให้หายคิดถึงมากกว่าครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่