เรื่องแปลก อยากถามคนเคยมีประสบการณ์แบบนี้

ผมมีอยู่เรื่องหนึ่ง จะมาเล่าให้ฟังครับ คือผมจะได้กลิ่นบางอย่างๆอยู่เนื่องๆ ไม่บ่อยแต่ก็ไม่ได้หายไป มันเป็นกลิ่นที่ไม่เหม็น แล้วก็ไม่หอม ไม่ว่าผมอยู่ไหนก็ตามถ้าได้กลิ่นมันก็แบบอะไรวะ แบบงงๆครับ ทั้งที่ปัจจัยรอบตัวก็ไม่ได้จะมีอะไรให้เกิดกลิ่นแบบนี้ได้เลย ก็เลยว่ามาถามเพื่อนๆว่าใครมีประสบการณ์ร่วมได้กลิ่นเฉพาะตัวบางไหมครับ หรือผมคิดไปเอง แต่ผมว่าผมไม่ได้คิดไปเองนะ มันกลิ่นนี้จริง มาจนจำได้แล้ว55555👌😂
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่