จะมีใครช่วยอุปการะเค้าได้ไหมครับ ?

ไม่รู้ว่าโพสต์ถูกที่รึเปล่า ? แต่อยากเพิ่มโอกาสให้เค้ารอด
เมื่อวานตอนสายเจอลูกนกกระติ๊ด 2 ตัวตกอยู่ที่พื้น
ตัวนึงตายตั้งแต่พบ ตัวที่รอดก็อ่อนแรง โชคดีที่สุดท้ายยังรอด ปัญหาคือผมคงไม่สามารถเลี้ยงเจ้าหนูนี่รอดถึงวันบินได้แน่
เลยอยากหาใครที่พร้อม ช่วยรับไปอุปการะที พิกัดผมอยู่แถวบางบัวทอง ถ้ามีใครที่จะรับเค้าไว้ได้หลังไมค์มาได้เลยครับ.

ขอบคุณมากครับ.
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่