เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

มีsexกับแฟนครั้งแรกสดแต่ไม่แตก มีโอกาสท้องมั้ย

สวัสดีค่ะ เราทีเรื่องค่อนข้างเครียดค่ะ
วันนี้สดกับแฟนครั้งแรก ก่อนสดก็ใส่ถุงค่ะแต่ไม่แตกเลย มีแค่น้ำใสๆกับฟอง เราเลยตัดสินใจเอาถุงออก แล้วลองสดกันต้องบอกก่อนว่า “ตอนสด เอาเข้าแค่ปลายๆหัวเองค่ะ ไม่มิด เราเอาเข้าขยับแค่สองสามที ถ้าเป็นนาที (ก็คงไม่ถึง 1 นาทีด้วยซ้ำ)” เราก็เอาออก เพราะเราไม่อยากเสี่ยง ตอนเอาออกไม่มีน้ำอะไรเลยค่ะ เราเลยตัดสินใจหยุดไว้แค่นั้น เรามานั่งเครียดกันมากๆเลยค่ะ ว่าจะมีโอกาสท้องมั้ยเพราะมีน้ำใสๆ เราไปอ่านตามเว็บต่างๆนานาๆมาว่ามีโอกาส เพราะยังคงมีอสุจิคาท่ออยู่ แต่ก่อนหน้านี้แฟนเราเองก็ไม่ได้ช่วยตัวเองมา 2-3 วันได้ค่ะ เราเคยไม่มั่นใจว่าเราจะท้องมั้ยเพราะมีน้ำใสๆ ตอนนี้เรากินยาคุมฉุกเฉินอยู่ค่ะ เรากลัวพลาด อยากให้พี่ๆช่วยตอบคำถามค่ะ😢

1.มีโอกาสท้องกี่ % คะ ถ้าไม่แตกเลยแล้วสอดใส่

2.ในกรณีที่กินยาคุมฉุกเฉิน ประจำเดือนจะมาภายในกี่วันหรอคะ เพราะตัว จขกท มาล่าสุด เมื่อวันที่ 9 หมดเมื่อวันที่ 14 เดือนนี้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่