ถ้าฝรั่งเขาชอบเรา เขาจะปฏิบัติกับเรายังไงคะ

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ เรามาเที่ยวที่อังกฤษค่ะ แล้วเราก็เล่นแอปหาคู่ ตอนแรกตั้งใจอยากจะหาเพื่อนคุยเพื่อพัฒนาภาษาอังกฤษค่ะ แต่ดันมีผู้ชายคนนึงทักมาแล้วเขาก็คุยกับเรา แลกไลน์กันปกติค่ะ แต่เขาดูดป็นคนอบอุ่นค่ะ เพราะเขาเป็นครูสอนภาษาอังกฤษอยู่โรงเรียนระแวกบ้านที่เราอยู่ค่ะ
เขามักจะตอบเราเเค่ช่วงเวลาที่เขาเลิกงาน และเขามักจะส่งรูปเขาว่าทำอะไรอยู่ กินข้าวกับอะไรให้เราดูค่ะ และก่อนนอนเขาจะ Good night m'dear แบบนี้ คือเราไม่ค่อยเข้าใจการจีบของเขา ว่าแบบนี้จีบเรามันปกติของฝรั่งมั้ยคะ ปล.เขาอายุ35ค่ะ 
เราไม่รีบร้อนนะคะ เราแค่กำลังสับสนว่าที่เขาคุยกับเราเนี้ยจีบเรามั้ย 😂

ขอบคุณสำหรับคอมเม้นล่วงหน้าเลยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่