เป็นสิวอุดตันกำลังใช้เรตินเอ

สวัสดีค่ะ หนูเป็นสิวอุดตันมานานพึ่งเริ่มใช้เรตินเอได้ประมาณสองเดือน ช่วงเดือนแรกเห่อสิวอันนี้รู้ค่ะ แต่ใช้มาเดือนที่สองสิวที่เห่อมันเหมือนไม่มีปฏิกิริยาอะไรเลยค่ะ มันขึ้นมาบนหน้าเฉยๆ แต่มันก็ไม่ได้ดันออกไปทั้งๆที่หนูก็ใช้อยู่วันเว้นวัน ทากันแดดตลอด อยากรู้ว่ามันจะดันออกมั้ยอะคะ เป็นตุ่มนูนขึ้นมาเฉยๆมองไม่เห็นหัว ปล หนูใช้ความเข้มข้น0.05นะคะและไม่ได้แต่งหน้าเลยค่ะทาแค่กันแดด
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่