เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ยกเลิกซิม AIS ที่ส่งมาให้ ทำยังไงครับ

กระทู้คำถาม
คือเพิ่งใช้ AIS Fibre แล้ว 1175 โทรมาเสนอซิม แต่เพิ่งมารู้ว่าซิมฟรีค่าบริการไม่ฟรีจากการอ่านกระทู้คนอื่น เห็นว่าโดนอย่างนี้หลายคน ผมเลยส่งข้อความยกเลิกว่าไม่เอาแล้วแต่ก็ส่งมาอยู่ จะยกเลิกยังไงได้บ้างครับ ผมมีซิมค่ายอื่นอยู่แล้วไม่เห็นเค้าโทรมาเสนออะไรเลย ไม่ต้องโทรมาเสนอโปรหรือสอบถามความพอใจการบริการอะไรแล้วนะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่