[True เติมเงิน] สมัครเน็ต 24 ชม.แต่โดนตัดเงินไปทุกวันจนเงินหมด

[True เติมเงิน] สมัครเน็ต 24 ชม.แต่โดนตัดเงินไปทุกวันจนเงินหมด

เป็นซิมเติมเงินมีเงินอยู่ 90.99 บาท
เมื่อวันพุธที่ 9 พฤศจิกายน 2022 เวลา 11.04 น.
กด *900*3888#
สมัครเน็ต 24 ขม. ความเร็ว 8 Mbps (ปกติ 4 Mbps)
ราคารวม VAT 34.24 บาท

หลังจากใช้งานเน็ตแล้ว ก็วางโทรศัพท์ไว้
เพราะสมัครเน็ตไว้แค่ 24 ชม.
เมื่อใช้ครบเวลา ทรูควรตัดสัญญาณเน็ตไป

เช้าวันนี้ดูโทรศัพท์ที่สมัครเน็ต 24 ชม.ไว้
ปรากฏว่าเงินที่มีในซิม 56.75 บาท
ถูกตัดเป็นค่าเน็ตไปเรื่อย ๆ จนเงินหมด

ต้องการให้ทรูคืนเงินค่าเน็ต 56.75 บาทที่ไม่ได้ใช้
คืนเป็นยอดเงินเข้าซิมให้ด้วยค่ะ
ไม่รับเป็นค่าโทรฟรี หรือเน็ตฟรี
ต้องการยอดเงินคืนเข้าซิมเท่านั้น
ส่งรายละเอียดเบอร์โทรไปทางหลังไมค์แล้ว
ช่วยคืนเงินเข้าซิมให้ด้วยนะคะ

ต่อไปถ้าลูกค้าสมัครเน็ต 24 ชม.เข้ามา
หลังครบ 24 ขม.แล้ว ทรูควรตัดสัญญาณเน็ตไป
ไม่ใช่ตัดเงินลูกค้าทุกคนต่อไปเรื่อย ๆ
ถ้าลูกค้าสมัครเน็ต 24 ชม.หมายความว่า
ลูกค้าต้องการใช้เน็ตตามเวลาที่สมัครเท่านั้น
ช่วยแก้ไขการสมัครตรงนี้ด้วยค่ะ

รอเงินคืนเข้าซิมนะคะ ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่