ผมควรทำไงดี

คือผมชอบผู้หญิงคนหนึ่งผมเริ่มจีบเค้าได้เดือนกว่าๆตอนแรกเค้าก็ตอบรับความรู้สึกผมจนวันลอยกระทงที่ผ่านมาผมถึงรู้ว่าเค้ายังแฟนแล้วผมเลยลบเพื่อนจัดทุกอย่างผ่านไป2วันเค้าทักมาผมก็ตอบไปแล้วเค้าก้หายอีกแล้วพอทะเลาะกับแฟนก้ทักหาผมผมอดจะทนแบบนี้ล่ะครับผมอยากออกน่ะแต่ใจมันลังเลเหมือนผมชอบเค้ามากเกิ้นเหมือนเค้าเห้นผมเป้นแค่ทางผ่านแล้วแบบผมสุดจะทนที่เค้าเล่นกับความรุ้สึกผมพอผมแกล้งถามว่ามรแฟนแล้วมั้ยเค้าบอกไม่มีอยู่กับแมวอยากจะอ้วกคือแบบกูรู้แล้วครับว่ายังผัวแล้วแต่ก็ยังจะหลอกกันเนอะคือแบบดูใสๆน่ะแต่ยิ้มแกมันร้ายคือถ้าผมออกจากตรงนี้ผมกลัวเสียเค้าไปแต่ยิ้มไม่อยากอยู่กับไอ้แอ้ฟสตอนี้ล่ะ
คือผมควรเอาไงดีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่