หมากระโดดรถแล้วหนีไปในป่า ช่วยด้วยครับ

ช่วยด้วยครับ ผมพาหมาขับรถเที่ยวแล้วมีหมาจรหลายตัวไล่รถ จนทำไห้หมาผมกลัวแล้วมันกระโดดจากรถวิ่งหนีเข้าป่าในป่าเป็นสวนยาง ครับ ตอนน้องหล่น น้องวิ่งบนถนนแล้ววิ่งเข้าป่าไปเร็วมากคับ ตอนนี้จะทุ้มนึงแล้วคับ ตอนนี้ค่ำแล้วผมไปหารอบนึงแล้ว ไปหา3-4 คนยังไม่เจอครับผมกลัวน้องจะวิ่งไปอื่น ผมต้องทำใงบ้างครับ สงสารมากเลย สัญชาตญาณหมา เวลามันกลัวตอนตกรถมันจะวิ่งต่อหรือหลบในพุ่มหญ้าคับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่