อยากสอบถามเรื่องตู้กระจกหน่อยค่ะ

เราอยากรู้ว่าพวกตู้กระจกแบบนี้
1. ต้องหาน็อตหรือแผ่นผ้ายึดติดกับผนังทุกอันไหมคะหรือว่าแล้วแต่ร้านหรือรูปทรงที่ทำ
2. ถ้าสมมุติว่าเราเอาน็อตหรือแผ่นผ้ายึดติดกับผนังไปแล้วสมมติเวลาจะถอดตู้กระจกอันนี้ออกย้ายไปวางไว้อีกห้องนึง เวลาถอดนี่ถอดยากไหม
3. เวลาเขามาส่งพวกตู้กระจกแบบนี้เขาจะแจ้งวันที่ส่ง เป๊ะๆหรือเลยไหมคะว่าจะมาส่งวันนี้นะหรือเขาจะบอกได้แค่ระยะเวลาที่จะส่งเช่นภายใน 1-7 วัน
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่