ช่วยด้วยครับอยู่ดีๆ ปุ่ม wifi ก็หายไปจากโน๊ตบุ๊คครับ

คือเมื่อคืนล่าสุดผมยังใช้ได้อยู่เลยครับ แต่พอเช้ามาจะใช้งานโน๊ตบุ๊ค จู่ๆตรงมุมขวาล่างที่จะกดเข้าเชื่อมต่อ wifi มันก็ไม่มีปุ่ม wifi ครับ ต้องแก้ไขอย่างไรครับ หรือต้องติดตั้งไดรเวอร์ใหม่เหรอครับ
โน๊ตบุ๊คผมรุ่น
 Acer Nitro 5 ( AN515-45)
AMD Ryzen 5 5600H with Radeon Graphics    3.30 GHz
RAM 8 GB
RTX 3050
Windows 11 Home Single Language (22H2)

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่