คิดถึงแฟนเก่าควรทักไปดีมั้ยครับ

คือผมกับแฟนเก่าเลิกกันมา5เดือนได้แล้วครับผมมีคนอื่นแต่ช่วงที่เลิกกันแรกๆเขาก็ตามง้อผมนะครับแล้วพอเขารู้ว่าผมคบกับคนนั้นเขาก็ไม่ทักมาอีกเลยแต่ไม่นานมานี้ผมพึ่งเลิกกับคนนั้นแล้วก็มีได้คุยกับเขาบ้างแต่เขาบางทีก็ชอบมาทำตัวน่ารักใส่ถ่ายรูปตัวเองให้ดูแต่บางทีก็ชอบพูดถึงผู้ชายคนอื่นแล้วช่วงนั้นก็มีคนเข้ามาจีบผมอยู่ตอนแรกเราก็คุยกันปกติแล้วอยู่ดีๆแฟนเก่าผมเขามาบอกผมว่าหยุดทักมาได้ไหมแล้วก็บล็อกผมแต่เขายังมาส่องสตอรี่ไอจีผมอยู่ควรทักไปดีมั้ยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่