กุญเเจpcxกดไม่มีไฟไม่มีปฏิกิริยาไรเลย

สวัสดีค่ะพอดีว่าเมื่อเช้านี้เรากำลังจัไปซื้อของ ก้ไปเอากุญเเจpcxมาปกติ เเต่มาทีนี้กดสวิตซ์กลับไม่มีเสียงติ้ดๆละไฟตรงสวิทไม่ขึ้น ฟิลเหมือนกุญเเจอยู่ไกล กดไม่ไปเลยค่ะ เลยลองกดกุญเเจดู ทั้งสามปุ่ม ปกติกดปุ่มเสียงรถจะร้องเเต่รอบนี้กดทั้งสามปุ่มรถไม่มีปฏิกิริยาไรเลยค่ะ อยากถามว่ามันมีปัญหาตรงไหนคะ เป็นที่รถหรือที่กุญเเจ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่