ความไร้มารยาทและความรำคาน

คือเรืองเป็นแบบนี้ครับตรงข้ามบ้านเป็นบ้านเช่าแล้วก็มีคนมาเช่าเปลี่ยนหลายคนมากจนกระทั้งล่างสุดเป็นเพือนหนือญาติคนเช่าเก่าพึ่งออกไปประมาณเดือนพ.คปีนี้มาเช่าอยู่แรกๆจะรำคานเรืองเสียงมอไซอันนี้ไม่เป็นไรแต่หลังชักหนักจ้าออกไปกินเหล้าที่อื่นกลับมาประมาณ3-5ทุ่มบางทีเที่ยงคืนหรือมีรอบเช้าด้วยชอบแหกปากเวลาคุยมือถือชอบวีดีโอแหกปากคุยยังำม่พอชอบให้บรรดาเพือนฝูงมาจอดเราขวางหน้าบ้านแบบคือถนนหน้าบ้านแคบมากๆจอดติดประตูยังยากเลยจะเอารถเข้าทีต้องไปเรียกออกทีไปเรียกตอนเรียกชักสีหน้าไม่พอใจบางทีจอดไว้แต่เย็นมาเอารถอีกทีตอนเช้าและล่าสุดสดๆร้อนๆเลยจอดกินกลางถนนเลยแถมลอยหน้าลอยตาล๊อดหน้าบ้านหน้าตาเฉย(มีถามให้ดูด้วย)ใครพอมีวิธีหรือแก้ปัญหาหน่อยแนะนำได้นะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่