เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ESP8266 ไฟมันกระพริบ เป็นระยะๆ มันเสียรึเปล่าครับ?

พอดีซื้อมาทำโปรเจคครับ ตอนเเรก ตอนเสียบใช้ ไฟมันจะขึ้นอยู่ตลอด เเต่พอเสียบครั้งถัดๆไป  ไฟมันกระพริบ เป็นระยะๆ เเต่ Ports ก็เชื่อมต่อได้ปกติ เลยสงสัยว่ามันกำลังจะเสียรึเปล่าครับ วอนผู้รู้ทีครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่