เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

เพื่อนมีเงินเด้งเข้าบชตลอด

กระทู้คำถาม
อันนี้คืออยากรู้อ่ะค่ะว่าเพื่อนทำงานอะไร มันไม่เล่นหุ้นนะคะ มันแทบจะไม่แตะโทรศัพท์เลย สังเกตมันทุกครั้งจะมียอดในบชเด้งมาทีละ50 90 100 30อะไรแบบนี้อ่ะค่ะ วันหนึ่งไม่ต่ำกว่า5รอบ สมมุติวันนี้คือวันจันทร์นะคะมันเปิดหน้าบชให้ดูมี300 2วันต่อมามี 2000 งงมากมันทำอะไรอยากรู้มากค่ะ แต่ถามมันไปมันก็บอกว่าขายยางี้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่