เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

เล่นตัวแบบนี้ผู้ชายจะรำคาญไหมคะ?

คือเรากับแฟนพึ่งคบกันได้ไม่นาน แต่ก่อนหน้านี้เป็นเพื่อนกันมาก่อนค่ะ ก็แตะเนื้อต้องตัวกันตามประสาคนเป็นแฟนกันอะค่ะ ซบไหล่ จับมือ โอบเอว แต่ว่ามีครั้งนึงอยู่ๆเขาก็หอมแก้มเรากลางห้าง เราก็เลยบอกว่า เราไม่อยากให้ทำอะไรแบบนี้ในที่สาธารณะ เราชอบให้ทำในพื้นที่ส่วนตัวมากกว่า แล้วเขาก็ดูเงียบๆไปเลย เราก็พยายามถามว่าเขาโอเคมั้ย แต่เค้าก็บอกโอเค เลยอยากจะถามความเห็นคุณผู้ชายว่า แบบนี้มันเล่นตัวมากไปมั้ยคะ หรือคุณผู้ชายคุณผู้หญิง คิดยังไงกับเหตุการณ์แบบนี้คะ

มันดูเวอร์ไปมั้ย หัวโบราณไปมั้ย หรือเราวางตัวเหมาะสมแล้ว หรือควรวางตัวยังไงดีคะ

**เราสองคนอายุพึ่งจะ 21 ค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่