เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ขอใบรับรองแพทย์เพศสภาพเกณฑ์ทหารที่รพ.พระมงกุฎฯ แต่ไม่ได้จ่ายเงินก่อนกลับเป็นไรไหม

ไปทำใบ รรพ.ที่พระมงกุฎเรื่องเพศสภาพเพื่อเกณฑ์ทหารค่ะ แต่ตอนสัมภาษณ์จากหมอเสร็จเขาให้เขียนใบ ร้องขอใบรับรองแพทย์แล้วก็รู้ว่าผ่านแล้ว พอเขียนเสร็จจากนั้นหมอก็ฉีก1ส่วนให้เรา แล้วหมอก็บอกว่าอีกเดือนนึงมารับใบ รรพ. นะเรียบร้อยครับ แต่ลืมถามย่าต้องจ่ายเงินไหมเพราะว่าหมอก็ไม่ได้บอกว่าจ่ายเงินอะไรเลย หรือรอไปจ่ายวันไปรับทีเดียว สงสัยตรงนี้มากค่ะกลัวว่าถ้าไม่จ่ายรพ.จะไม่ทำใบรรพ.ให้ ของปี65 นะคะ ใครเป็นเหมือนกันบ้างหรือใครไปทำแล้วได้จ่ายเงินไหมคะ ใบเสร็จสีชมพู รบกวนมาตอบที่นะคะ🥺
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่