เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

มีอะไรกับแฟน ใส่ถุงยางตอนทำกิจกรรมไม่ขาด แต่ตอนเอาออกมา ชตอ. แล้วขาด ครับ กินยาคุมฉุกเฉินแล้วมีโอกาสท้องไหมครับ

คือ ผมมีอะไรกับแฟนใส่ถุงยางตลอด แต่ไม่หลั่งในนะครับ แต่เอาออกมา ละช่วยตัวเองตอนแรกไม่ขาดนะครับ แต่ทำไปเรื่อยๆ มันขาดตอนอยู่ด้านนอกแล้วอะครับ ในถุงยางมี น้ำขาวๆ ด้วยแต่ยังไม่หลั่งนะครับ ก็เลยไปซื้อยาคุมฉุกเฉิน 2 เม็ดให้แฟนกิน หลังรู้ว่าขาด ก็ไปซื้อยากินทันทีเลยครับ แบบนี้จะท้องมั้ยครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่