โปรเน็ตไม่อั้น ไม่ลดสปีด 15Mbps 20Mbps +โทรฟรี 24ชม. รายเดือน

อยากได้โปรเน็ตไม่อั้น ไม่ลดสปีด 15Mbps  หรือ 20Mbps +โทรฟรี 24ชม. รายเดือน เดือนละไม่เกิน 200 บาท ตอนนี้ใช้ Ais อยู่ค่ะ พอจะมีให้ลูกค้าเก่าบ้างมั้ยคะ หรือค่ายอื่นพอจะมีโปรย้ายค่ายประมาณนี้บ้างมั้ยค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
Update ข้อมูลวันที่ 10/11/2022 เวลา 13:34 น.
สมายล์ - สุธิดาติดต่อกลับเรียบร้อยแล้วนะคะ

สวัสดีค่ะ คุณ สมาชิกหมายเลข 7295105

สมายล์-ขนิษฐาเข้ามาดูแลข้อมูลให้แล้วนะคะ ปัจจุบันดำเนินการขอข้อมูลผ่านทางหลังไมค์เพื่อดูแลเพิ่มเติมเรียบร้อยแล้วนะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่