พนักงานกสิกรทำหนี้เสีย ?

พนักงานกสิกรได้ดึงเรื่องไปปรับโครงสร้างหนี้ แต่ไม่ได้ทำการใดๆให้เลย โทรไปสอบถามก็บอกตลอดว่าไม่มีปัญหา สุดท้ายไม่ได้ทำอะไรให้เลย จนกลายเป็นหนี้เสียและขายหนี้ให้กับบริษัทอื่น โทรไปสอบถามก็บ่ายเบี่ยงไม่รับผิดชอบ แบบนี้เราสามารถทำอะไรได้บ้างครับให้พนักงานคนนี้มารับผิดชอบสิ่งที่เดิดขึ้น

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีค่ะ คุณสมาชิกหมายเลข 7295181

ขออภัยในความไม่สะดวกที่ได้รับเป็นอย่างสูงค่ะ สำหรับข้อมูลที่ได้สอบถามเข้ามานั้น  K8888 ได้ส่งข้อความเพื่อขอทราบรายละเอียดเพิ่มเติม โดยส่งกลับมาที่หลังไมค์ เพียงกดที่ "K8888" แล้วกด"ส่งข้อความ" มาได้เลยนะคะ รอดูแลท่านตลอด 24 ชม. ค่ะ

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่