ใครเคยทำงานร้านทองบ้างค่ะ แรกๆยากไหม รีวิวหน่อย

ใครเคยทำงานร้านทองบ้างค่ะ แรกๆยากไหม รีวิวหน่อย   ตามหัวข้อเลยค่ะคือเราพึ่งเคยทำงานครั้งแรกก่อนที่จะมาทำร้านทองทำที่เก่าอยู่ร้านมือถือ  2 เดือนเอง เข้าเรื่องนะคะ.. เราคือต้องเริ่มงานร้านทองวันที่ 14 นี้แล้วแต่ในใจแอบกลัวกลัวจะจำสูตรจำลายทองไม่ได้พี่หนักงานเขาบอกต้องจำให้ได้ถ้าจำไม่ได้ก็ไม่เอาเราเลยเกิดกลัว 😂  สิ่งที่กลัวที่สุดคือคิดเงินผิด 🤭    ทำแรกๆมันยากไหมค่ะเรากังวลมากค่ะแต่ใจต้องสู้อยู่เอาเงินค่าประกัน 5000 คืน555

ใครมีประสบการณ์เคยทำร้านทอง..รีวิวหน่อยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่