เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ตามหาการ์ตูนเพราะจำชื่อเรื่องไม่ได้

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยครับผมจำชื่อไม่ได้แต่อยากอ่านมาก ๆ เลย 555 รู้สึกจะเป็นมันฮวานี้แหละครับที่ตัวเอกในต้นเรื่องเล่นการพนันแพ้หมดแล้วมีคนมาเสนอให้ทำงานเหมือนกับเล่นเกมในโลกอีกฝั่งในตอนที่ไปโลกอีกฝั่งสถานที่แรกเป็นโรงเรียนแล้วให้หาทางออกจากในโรงยิมของโรงเรียนผมจำได้ประมาณนี้แหละครับแล้วก็ลักษณะของตัวเอกเป็นประมาณนี้ครับ
ลักษณะพิเศษของตัวเอก : มองเห็นทางเลือกได้ว่าแบบไหนอันตรายหรือเปล่า เช่น เขียว - ปลอดภัย, เหลือง - เตือน, แดง - อันตราย
ถ้าใครรู้ชื่อเรื่องบอกผมหน่อยนะครับผมลืมไปแล้ว 555 ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่