เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

นักวิเคราะห์คนไหน ยังบอกให้ซื้อหุ้นตอน rsi TF month OVS นะ จะไปตบปากให้ปากฉีกเลย 5555

หุ้น TF Month rsi ovs เต็มตลาดเลย แต่ราคายังลงต่อเนื่อง แถมแรงขายยังไม่แผ่วอีกต่างหาก ตัวอย่างวันนี้สดๆร้อนๆเลยก็ STGT ครับ แรงขายไม่แผ่วทุกช่อง 10 บาทไม่ต้องค้ำไว้หรอกครับ 5 ล้านหุ้น หลุดอยู่แล้วครับ ขนาด RSi 22 แล้วนะ เข้าเล่นๆเมื่อเช้ายังขอมอบตัวเลย 5555 ตำราผมก็จะเผาทิ้งแล้วครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่