NT SIM ชุด วิถีใหม่ เติมเงินอย่างไร

กระทู้คำถาม
ได้มาจากใช้สิทธิ์เป็นสมาชิกใหม่เน็ตบ้านรายเดือน TOT พอดีมือถือใหม่เอาใช้เล่นเฟซบุ๊คและไลน์ไม่มีซิมจึงขอไปได้ฟรี
ทีนี้ถ้าเราเปิดใช้ก็แค่ต่อกับไวไฟอยู่ในบ้าน
คำถามคือ จะต้องเติมเงินอย่างต่ำเท่าไร
ในเมื่อใช้ต่อไวไฟที่บ้านอย่างเดียว ไม่ต้องเติมเลยได้หรือไม่
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีครับ ท่านสมาชิกหมายเลข 1256553
ซิมนี้เป็นซิมที่ใช้กับอินเตอร์เน็ตได้ตลอด
ต้องการใช้โทรออกด้วยก็สามารถเติมเงินได้ครับ ไม่จำกัดขั้นต่ำครับ
หากใช้กับอินเตอร์เน็ตอย่างเดียวก็ไม่ต้องเติมเงินได้ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่