เผลอไปจีบคนมีแฟน

สวัสดีครับ นี่เป็นกระทู้แรกของผม และเป็นเรื่องที่ผมคิดว่าน่าอายที่สุดแล้วสำหรับผม ผมต้องบอกก่อนว่าผมใช้ชีวิตอยู่แต่social ซึ่งผมก็รู้จักกับappนึง ก็เป็นappเกี่ยวกับsocialทั่วไปแหละ และผมก็ได้รู้จักกับใครคนนึง เป็นผช. ผมชอบเขา ส่องaccเขาทุกวัน และได้ตัดสินใจไปติดตามเขาแล้วเขาก็ติดตามกลับ ผมก็ไม่กล้าทักไป ได้แต่ส่องlol ผ่านมาได้เกือบ2เดือนเลยตัดสินใจทักไป แต่ไม่ได้ทักไปคุยนะ ทักไปบอกเขาเลยว่าเราแอบชอบlmao เขาตอบกลับมาว่าเขาดีใจนะแต่เขาคบผญ.อย่างเดียว ตอนนั้นไม่เสียใจนะ ก็ทำใจไว้แล้วแหละ ผ่านไปเกือบชม. เรื่องก็เหมือนจะปกติ จู่ๆมีaccใครไม่รู้ทักมา บอกผมว่า ไปหาซื้อกีปอมมาใส่สิเผื่อเขาจะสนใจ ผมก็เลยงงฮะ เดี๋ยวคนที่ผมชอบเขาเอาไปบอกคนอื่นหรอ? ตอนนั้นคิดแบบนี้ ผมเลยทักไปถามคนที่ผมชอบ เขาตอบกลับมาว่า แฟนเขา ผมนี่งงเลยว่าฮะมีแฟนอยู่แล้วหรอ ส่องทุกวันก็ไม่เคยเห็นรูปแฟนเลย แถมในbio ก็ไม่เห็นtagแฟนหรืออะไรเลย หรืออะไรก็ตามที่ผมพอจะสันนิษฐานได้เลยว่าเขามีแฟน ผมเลยรีบขอโทษทั้งเขาทั้งแฟนเขาไปเลย แต่เรื่องของเรื่องแฟนเขาไม่จบ ผมขอโทษไปแล้ว แต่เธอบอกว่า ทำไมไม่เช็คหน้าbioเขาล่ะstupid พอไปเช็คอีกที อ่าวมีเฉย คือทำไมตอนแรกผมไม่เห็น ผมก็ได้แต่บอกตัวเองว่าคงไม่เช็คให้ดี ผมก็ได้ขอโทษเธอซ้ำอีกรอบครับ แต่เธอกลับตอบกลับมาประมาณว่า ให้ผมผ่าตัดตัวเองดูเพราะผมเหมือนจะมีอาการผิดปกติทางเพศ และก็ด่าผมเยอะมาก ผมรู้สึกอาย ถ้าเธอเอาผมไปพูดต่อกับกลุ่มเพื่อนเธอถึงaccountผมล่ะ มันคงเป็นเรื่องfunใช่ไหม เศร้า ผมแค่ไม่รู้ว่าเขาคบกับเธออยู่ ผมแค่ไม่รู้ว่าเขามีแฟนแล้ว ตอนนี้รู้สึกdepressedมากๆเลย ขอย้ำว่าผมไม่รู้จริงๆว่าเขามีแฟน แต่ขอบคุณมากๆครับที่เข้ามาอ่าน ผมไม่ใช่เกย์นะครับ ผมไบ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่