จากศูนย์การค้าหนองแขม หรือจากกระทุ่มแบน ไปวัดดอนยายหอม นครปฐม จากที่ไหนไปง่ายกว่ากันคะ ไปโดยรถอะไรได้บ้างคะ ขอบคุณค่ะ^^

บ้านอยู่หนองแขมค่ะ ไม่รู้ว่าจะไปเส้นทางไหนดี แล้วจะไปโดยรถตู้ หรือรถเมล์ จะดีกว่าหรอคะ ส่วนตัวไม่เคยขึ้นรถตู้เลยค่ะ กลัวไปไม่เป็น **ถ้าใครทราบโปรดบอกหนูทีนะคะ แล้วก็ประเมินระยะเวลากับค่าโดยสารให้หนูด้วยจะดีมากเลยค่ะ** ขอบคุณมากๆ เลยค่า🙏🏻🙏🏻
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่