ต้องการสอบถามสมาชิกในห้องเรื่องสอบใบขับขี่มอ'ไซค์ครั้งแรกครับ

พอดีผมเพิ่งตกงานมา แล้วได้มอ'ไซค์จากญาติมาครับ
ก็เลยคิดว่าจะไปสอบใบขับขี่มอ'ไซค์  เพื่อไปรับงานสาวเอกสารครับ แต่ผมยังไม่เคยไปสอบมาก่อน เลยอยาก
ถามว่าต้องเตรียมตัวอะไรยังไงบ้างครับ
ลองเสริจ์หาดูแล้วเขาบอกแค่จองผ่านแอปแล้ว
นัดวันเวลาไว้และเตรียมหลักฐานที่เขาระบุไว้ แล้วไปที่
ขนส่งที่เราจองไว้เลยใช่ไหมครับ ไม่ต้องมีอบรมอะไรผ่าน
เว็บก่อนใช่ไหมครับ กรณีสอบครั้งแรก พอดีไปอ่านเจอว่า
ว่ามีอบรมผ่านเว็บอะไรด้วยผมเลยงง ๆ ครับ
ขอรบกวนสมาชิกทุกท่าน และกราบขอบคุณทุกท่าน
ล่วงหน้าที่มาตอบด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่