โดนคนที่เห็นหน้าไม่กี่ครั้งบล็อค ig ทั้งๆที่ไม่เคยคุยกันไม่เคยจีบ

กระทู้คำถาม
คือผมเห็นเขามาสักพักเเล้ว เธออยู่กรุงเทพพ่อเธอชอบมาทำธุระเเถวบ้านพ่อเขาชอบเรียกเราไปช่วยงานพอเส็จงานเรากับพ่อเธอก็ชอบกินเหล้าร้องเพลงสนุกๆ เราชอบดูดบุหรี่ด้วย เเต่เธอชอบตาขวางใส่เรา ทั้งๆไม่เคยคุยไม่เคยจีบ บังเอิญวันนึงเห็น ig เขาขึ้นมา เราก็ขอเป็นเพื่อนเขาก็รับเราเเล้วบล็อคเราสะอย่างงั้น เอาตรงๆคือผมเเค่อยากรู้จักเฉยๆ งงมากๆเหตุผลอะไรเขาถึงเกลียดเรา ไม่ชอบหน้าเรา ทั้งๆที่ไม่เคยคุยไม่เคยจีบ เเค่เคยเห็นหน้าเฉยๆ ถ้าผู้หญิงคนไหนรู้เหตุผลตอบผมทีครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่