เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

เคยรู้สึกน้อยใจตัวเองมั้ยที่ไม่เพอร์เฟค

กระทู้คำถาม
เรารู้สึกเห็นใจแฟนตัวเองที้ขามีแฟนไม่สวยอะค่ะ
คือไม่ได้ขนาดนั้น แต่มันมีหลายแว็บที่เรารู้สึกว่า
เราอยากให้คนที่คบเราเป็นแฟน มีแฟนที่สวย ทั้งรูปร่าง หน้าตา แฟนเราเป็นนักดนตรี
สรุปคือ เราเลื่อนไปตามฟีดเฟสบุ๊คต่างๆ เราเห็นคนนั้นสวยจัง น้องที่รู้จักคนนั้นคนนี้สวยจัง รูปร่างก็ดี หน้าตาก็ดี ผิวพรรณดี มันอดติดไม่ได้ที่เราย้อนมองดูตัวเองแล้วเรารู้สึกว่า จุดด้อยเราเยอะเหมือนกัน อดคิดไม่ได้ที่ว่า เราอยากให้เขามีแฟนที่เพอร์เฟคอะค่ะ แบบทั้งรูปร่าง หน้าตา แฟนเราเป็นผู้ชายนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่