ประเทศไทยเราสมัยนี้ยังมีสมุดโทรศัพท์​ไหมคะ?

ตามหาเพื่อสมัยทำงานด้วยกันที่กทม.​  เพื่อนเป็น
คนจังหวัดยะลายะลา​  ไม่ได้ติดต่อนามมาก
รู้แต่ชื่อ​ นามสกุล​ เรามีทางจะค้นหาทางใด
บ้าง​ มีใครแนะนำได้บ้างคะ?
จขกท.ไม่ได้อยู่ไทยนะคะถึงได้ตั้งกระทู้
​ปรึกษา​เพื่อนๆในพันทิป​ เผื่อว่าจะโชคดีได้คำตอบ.

คนตอบไม่จำเป็นต้องอยู่ยะลานะคะ​ ท่านใดที่คิดว่า
ช่วยแนะนำได้​ เรายินดีและขอขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่