แบบนี้คือชอบทั้งสองเพศรึป่าว?

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะทุกคนพอดีตอนนี้เราไม่แน่ใจอยู่ค่ะว่าเราชอบผู้หญิงด้วยรึป่าว
 แต่ก่อนเมื่อ3ปีที่แล้วเราเคยคิดว่าเราอยากเป็นผู้ชายค่ะคือก็อยากเป็นทอมอ่ะแหละเราก็รู้สึกว่าผู้หญิงบางคนน่ารักดีแบบเห็นตามติ๊กต๊อกอ่ะค่ะแต่เราก็ยังชอบผู้ชายนะคะจนสุดท้ายความรู้สึกที่อยากเป็นทอมก็หายไปค่ะ แต่เราก็คิดว่าผู้หญิงบางคนน่ารักดีอยู่ดีค่ะแต่เราไม่เคยรู้สึกชอบผู้หญิงเลยเราชอบผู้ชายมาตลอดค่ะจนเราเจอครูผู้หญิงคนนึงเขาทำทรงผมเท่มากเลยค่ะเรามองว่าครูน่ารักดีแต่เราไม่ได้ชอบครูนะคะบอกไว้ก่อนพอเราเจอครูเราก็มาตั้งคำถามกับตัวเองว่าเราชอบเพศไหนกันแน่ หรือเพื่อนเรางี้อ่ะค่ะมีครั้งนึงที่เพื่อนเราเอาเสื้อกันหนาวเราไปใส่แล้วก็ใส่ฮู้ดมันมีแค่แว๊บนึงที่เราคิดว่าทำไมน่ารักจังแต่แค่แว๊บเดียวจริงๆค่ะ แต่ตอนนั้นเราก็มีคนที่เราชอบซึ่งเขาก็เป็นผู้ชายอยู่แล้วนะคะ
คือยังงี้เรียกว่าเราชอบทั้งสองเพศหรือยังไงหรอคะแนะนำหรือเล่าเรื่องมาได้เลยนะคะขอบคุณทุกๆคนมากเลยค่ะถ้าเราพิมพ์ผิดตรงไหนต้องขอโทษด้วยนะคะ

เพี้ยนขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่