เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

เลือก Moisturizer ตัวไหนดี

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับผมอยากได้คำแนะนำเรื่อง Moisturizer สำหรับคนผิวมัน เป็นสิวง่าย หน่อยครับ ตอนนี้ผมใช้ Benzac ac ล้างหน้าด้วย acne aid สีฟ้า,แดงสลับไปมา เจลลดรอยสิวของ dragon’s blood ครีมกันแดดของ biore uv barrier me แล้วก็คลีนซิ่งของ nivea acne care ยังเลือก moisturizer ไม่ได้เลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่