แนะนำเพลง Pale Waves - Unwanted > _ <

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

ในที่สุด  วงนี้ก็ออกเพลงใหม่ออกมา  เป็นเพลงที่ฟังแล้วสดใส  ดนตรีฟังสนุก  ใครแปลไม่ออกก็ไม่เป็นไร  เพราะยังมีวุ้นแปลภาษาให้ใช้อยู่  เอ้ย  ไม่ใช่ละ  ใครแปลไม่ออกก็ฟังได้ครับ  ฟังดนตรีเอา  แล้วก็ฟังเสียงนักร้องไปด้วยยย

ว่าแล้วก็ไปฟังกันเลยยย  พร้อมแถมเพลงใหม่ให้ด้วยยย  เอ้ย  เพลงเก่า  ก็ลองฟังกันดูครับ  เผื่อชอบ  จะได้หาเพลงอื่นของวงดนตรีนี้ฟังเพิ่มกัน  ~

นักร้องและมือกีตาร์สวยน่ารักด้วยนะ  มือกลองก็แล้วแต่ความชอบส่วนบุคคลครับ  ตึ่งโป๊ะ  !!!  ไม่หรอก  เค้าก็น่ารักดี  > _ <

^ _ ^

(~^ _ ^)~

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่