วีโก้ 04 4x4 4ประตู ตัวสูง ใช้โช๊คหน้าอะไรดีระหว่าง kayaba kyb Super Red กับ MONROE OESPECTRUM

จากหัวข้อเลยครับ โช๊คหน้าผมตอนนี้น่าจะหมดสภาพ(เวลาเจอเนินหรือตกหลุมหน้าเด้งดึงๆแถมเสียงแอ๊ดๆ) เลยจะหาโช๊คหน้าใหม่มาใส่แทนแต่งบมีน้อย ส่วนตัวเป็นคนขับรถไม่เร็ว ไม่ได้ขนของ ส่วนใหญ่ขับ 80-100 แต่ถ้าเดินทางไกลก็มี 120 บ้าง ส่วนเส้นทาง 30-50% เป็นเขาที่โค้งเยอะ ควรใช้ตัวไหนดี หรือมีตัวไหนแนะนำมั้ยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่