ลงภาษาไทยใน iPod classic 5.5 ยังไง?

กระทู้คำถาม
อยากรู้วิธีลงภาษาไทยใน iPod classic gen 5.5 แบบใช้ iMac ลงค่ะ
ลองหามาหลายวิธีแล้วทั้ง iPod wizard หรือ apple update แต่ว่าใช้ไม่ได้เลยค่ะTT
ไม่รู้ว่าเป็นที่เครื่องแมคหรืออะไร ใครมีวิธีอื่นให้ลองรบกวนสอนเราทีค่ะ😭😭

หรือถ้าไม่มีวิธีแล้วอยากให้ช่วยแนะนำร้านที่รับลงภาษาไทยให้หน่อยค่ะ ร้านโทรศัพท์ทั่วไปเขารับลงมั้ยคะ😭?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่