เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

อยากถามค่ะ พอดีงงๆ

กระทู้คำถาม
คือเมื่อวานระบบได้แจ้งเตือนมาว่าจะถูกคิดค่าบริการภายในวันที่2 แล้วตอนกลางคืนวันที่1เราได้เติมเงิน150 เพื่อที่ระลบจะตัดค่าเน็ต พอดูตอนตี4 นึกว่าระบบตัดแล้ว และแล้วระบบก็แจ้งเตือนมาว่าคุณใช้เงินแล้ว10 แล้วก็หักเรื่อยๆ เสียดายเงิน ใครเคยเป็นแบบนี้ช่วยตอบด้วยนะคะ ค่ายais  อยากรู้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีครับ คุณสมาชิกหมายเลข 7283634
สมาร์ท เจษฎา เป็นเกียรติที่ได้ดูแลคุณในวันนี้ โดยขอทราบรายละเอียดหมายเลขโทรศัพท์ + ชื่อ - สกุล ให้ทางเราตรวจสอบรายละเอียดรอบการหักค่าบริการแพ็กเกจเสริมที่ใช้งานปัจจุบัน ให้คุณเพิ่มเติมผ่านช่องทางหลังไมค์โดยตรงก่อนนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่