เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ทะเลาะกับแฟน

ตอนที่โทรคุยกัน ผมถามแฟนว่ารักเค้ามั้ย ซึ่งส่วนใหญ่พวกเราก็จะชอบพูดกวนตีนกัน แล้วเขาก็บอกว่า ไม่รัก ผมเลยบอกว่าไม่รักก็เลิกๆไปเลยมั้ย เขาบอกว่า พูดเองนะ ผมก็บอกว่า ขอโทษแล้วรักเค้ามั้ย เขาบอกว่าไม่ แล้วเขาก็ขอตัวไปอาบน้ำแล้วลอกค่อยคุยกัน แล้วพอเขาอาบเสร็จผมก็ขอโทษเขาในแชทเขาบอกว่า คืนนี้ไม่โทรนะ นอนละฝันดี ผมก็ถามเลย ทำใมอ่ะ เขาบอก พรุ่งนี้ก็เจอ ฝันดีจุ๊บๆ แล้วเขาก็หายไปเลย ผมก็พิมไปขอโทษเขา (พวกเรายังเป็นนักเรียน อยู่โรงเรียนเดียวกัน)
   ผมควรทำยังไงดีครับ ผมไม่อยากเสียเขาไปเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่