วิธีเดียวที่ลิเวอร์พูลจะเอาชนะนาโปลีได้คือ

ผมจะต้องไม่ดูสด  คืนนี้ผมจะเข้านอนปกติและตื่นมาลุ้นผลพรุ่งนี้เช้าครับ

ถึงแม้ว่าลิเวอร์พูลจะได้เปรียบที่ได้เล่นในบ้าน แต่จาก EPL นัดล่าสุดที่แพ้ลีดส์ไปนั้น ทำให้หยุดสถิติไม่แพ้ใครในบ้านลงไปแล้ว
และก็ทำให้ผมไม่แน่ใจกับพลังแฝงของหงส์แดงตอนนี้ซะแล้ว
โดยปกติเวลาที่ลิเวอร์พูลเล่นกับทีมใหญ่มักจะเล่นดีและทำผลงานออกมาดีด้วย และยิ่งได้เล่นในบ้านแล้วยิ่งมีกำลังใจเพิ่มขึ้นไปอีก

ปล. ดังนั้นเพื่อให้หงส์แดงของผมมีชัยชนะในแมทช์นี้ ผมจึงขอไม่ดูสดนะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่